8 целых 5 одиннадцатых*4 целых2/9+8 целых 5/11*6 целых 7/9=

+2
Ответы (1)
  1. 2 марта, 18:47
    0
    93/11 * 38/9 + 93/11 * 61/9 = 3534/99 + 5673/99 = 9207/99 = 93