CuO + H2SO4 = NaOH + H2SO4 = Al2O3 + P2O5 = N2O + H2O = NaOh + FeSO4=

+1
Ответы (1)
  1. 5 августа, 20:25
    0
    CuO + H2SO4 = СuSO4 + H2O

    2NaOH + H2SO4 = Na2SO4 + 2H2O

    Al2O3 + P2O5 = 2AlPO4

    N2O + H2O + O2 = 2HNO2

    2NaOH + FeSO4 = Na2SO4 + Fe (OH) 2 (осадок)