Помогите!

P2O5+AgNO3 =

+1
Ответы (2)
  1. 22 октября, 19:55
    0
    P2O5 + 6AgNO3 + 3H2O = 2Ag3PO4↓ + 6HNO3
  2. 22 октября, 22:51
    0
    P2O5+3AgNO3 = Ag3 (PO4) 2 + 3NO2 (газ)