Ba->BaO->BaCL2 - > Back (Oh) 2->BaSO4

+2
Ответы (2)
  1. 28 мая, 21:30
    0
    2Ba + O2 = 2BaO BaO + H2O = Ba (OH) 2 Ba (OH) 2+NaCl=BaCl2+Na (OH) 2 BaCl2+H2SO4=BaSO4+2HCl
  2. 28 мая, 22:07
    0
    1) 2Ba+O2=2BaO

    2) BaO+2HCl=BaCl2+H2O

    3) BaCl2+2NaOH=Ba (OH) 2+2NaCl

    4) Ba (OH) 2+Na2SO4=BaSO4+2NaOH