Решите неравенство:

2+х< (или =) 5 х-8

+2
Ответы (2)
  1. 3 июня, 23:47
    0
    2 + х < или = 5 х - 8

    2 + х - 5 х + 8 < или = 0

    10 - 4 х < или = 0

    10 < или = 4 х

    4 х > или = 10

    х > или = 2,5
  2. 3 июня, 23:52
    0
    2+x≤5x-8

    x-5x≤-8-2

    -4x≤-10

    x≥10/4

    x≥2,5