Ramil nabral 436 ballov. Islam nabral na 25 ballov bolwe, cem Ramil, I na 128 bolwe, cem Kenan. Skolko ballov nabral Kenan?

+4
Ответы (1)
  1. 4 августа, 10:25
    0
    Рамиль = 436

    Ислам=436+25=461

    Кенан = 461-128=333