Сократит если дроби 5/70,4/52,2/30,8/28,6/90,5/10,3/27, 4/8

+2
Ответы (1)
  1. 17 июня, 01:12
    0
    5/70 = 1/14

    4/52 = 1/13

    2/30 = 1/15

    8/28 = 2/7

    6/90 = 1/15

    5/10 = 1/2 (0,5)

    3/27 = 1/9

    4/8 = 1/2 (0,5)