64-18+3y-y-24+10-2y + (4*3) - (12:2)

+4
Ответы (1)
  1. 30 ноября, 13:22
    0
    64 - 18 + 3y - y - 24 + 10 - 2y + (4*3) - (12: 2) =

    = (3 у - у - 2 у) + (64 - 24 - 18 + 10 + 12 - 6) =

    = 0 + 38 = 38