8 + = 35-20

9+. = 57-40

18 - = 29-20

12 - = 60-56

11 - = 95-90

-8=36-30

-7=49-43

-5=18-9

как делать

+4
Ответы (2)
  1. 14 июня, 18:50
    0
    12-8=60-56

    11-6=95-90
  2. 14 июня, 19:16
    0
    8+7=35-20.

    18-9=29-20. И т. д