1) 2 целых 1/3 + 2 целых2/3 х (7 целых1/5: 6 - 1/10 х 2) =

2) 12,5-2,5 х (0,9:0,18-0,18 х 0,5) =

+1
Ответы (1)
  1. 28 июня, 08:53
    0
    1) 0,9 : 0,18=5

    2) 0,18*0,5=0,09

    3) 5-0,09=4,91

    4) 12,5 - 2,5=10

    5) 10*4,91=49,1