Ca - - - CaO - - - CaCl2 - - - Ca (OH) 2

+3
Ответы (1)
  1. 31 декабря, 00:08
    0
    2Ca+O2=2CaO

    CaO+2HCl=CaCl2+H2O

    CaCl2+2NaOH=Ca (OH) 2+2NaCl