1-1/3 1-11/20 4-1/9 6-3/7 1-3/4 3-1/2 5-2/5 8-2/3

+4
Ответы (1)
  1. 26 февраля, 06:25
    0
    1-1/3=2/3

    1-11/20=9/20

    4-1/9=35/9=3 целых 8/9

    6-3/7=5 целых 4/7

    1-3/4=1/4

    3-1/2=2 целых 1/2

    5-2/5=4 целых 3/5

    8-2/3=7 целых 1/3