4 (2 х-3) - 5 (3 х-2) = 9 х-26

+4
Ответы (1)
  1. 17 июля, 12:47
    0
    4 (2 х-3) - 5 (3 х-2) = 9 х-26

    8 х-12-15 х+10=9 х-26

    -7 х-2=9 х-26

    -7 х-9 х=2-26

    -16 х=-24

    х=-24 : (-16)

    х=24/16 = 3/2 = 1,5