9x-7=6x+14 и 7x-5 (2x+6) = 2x+4

+3
Ответы (1)
  1. 13 июня, 09:14
    0
    1) 9 х-6 х=14+7

    3 х=21

    х=7

    2) 7 х-10 х-30-2 х=4

    5 х=34

    х=34/5