6 3/8 - (2 5/8-1 6/8) + 3/8

+1
Ответы (2)
  1. 18 декабря, 01:08
    0
    63/8 - (25/8-16/8) + 3/8=63/8-9/8+3/8=54/8+3/8=57/8=7 целых 1/8
  2. 18 декабря, 03:44
    0
    63/8-25-16/8+3/8

    63/8-9/8+3/8

    63-9+3/8

    57/8