1.

1

a). ∫ (3x-x+1) dx

-1

1

б). ∫√11+5x dx

-2,2

+2
Ответы (1)
  1. 23 июля, 00:42
    0
    1

    x²+x|1 - (-1) = 1+1-1+1=2

    2

    2/15*√ (11+5x) ³|2 - (-2) = 2/15 * (21√21-1)