2 4/9+3 3/9-1 1/9+1 2/9

+1
Ответы (2)
  1. 25 мая, 11:29
    0
    5 7/9 - 1 1/9 + 1 2/9 = 4 6/9 + 1 2/9 = 5 8/9
  2. 25 мая, 13:06
    0
    24/9+33/9=57/9=6 (целых) 3/9

    57/9-11/9=46/9=5 (целых) 1/9

    46/9+12/9=58/9=6 (целых) 4/9