Ba>BaO>Ba (OH) 2>Ba (NO3) 2>Ba3 (PO4) 3

+5
Ответы (1)
  1. 22 апреля, 04:40
    0
    2 Ва+О2=2 ВаО

    ВаО+Н2 О=Ва (ОН) 2

    Ва (ОН) 2+2 НNO3=Ba (NO3) 2+2H2O

    3Ba (NO3) 2+2H3PO4=Ba3 (PO4) 2+6HNO3