7x - 3 + x = 4x - 9 + 5x

+2
Ответы (1)
  1. 23 января, 19:37
    0
    7x - 3 + x = 4x - 9 + 5x

    7 х-4 х-5 х+х=3-9

    -х=-6

    х=6

    Ответ: х=6