8 х-3 (2 х-3) = 7 х-2 (5 х+8)

+3
Ответы (2)
  1. 15 марта, 12:54
    0
    8x-6x+9=7x-10x+16

    2x+9=-3x+16

    5x=7

    X=1.4
  2. 15 марта, 14:00
    0
    8 х-3 (2 х-3) = 7 х-2 (5 х+8)

    8 х-6 х+9=7 х-10 х-16

    8 х-6 х-7 х+10 х=-16-9

    5 х=-25

    х=-25:5

    х=-5