X1 / x2 = x2 / x3 = x3 / x4

((x1 + x2 + x3) / (x2 + x3 + x4)) ^3 - ?

+4
Ответы (1)
  1. 2 сентября, 08:43
    0
    ((x1+x2+x3) / (x2+x3+x4)) * 3=6x/9x*3=18x/9x=2